Monday, March 7, 2011

Chuyen ve mot nguoi ban 372 (LE KIM PHONG 334)

Chao cac huynh truong ,
moi lan minh di hop mat anh em 372 ve ,mimh hay lien tuong den nhung nguoi ko co duyen duoc ngoi lai voi nhau nhu bon minh.
Nho nhung ban da nam xuong ,nho dua o xa it co co hoi duoc ban be tham hoi.
nguoi minh thuong xuyen nang ganh uu tu la LE KIM PHONG 334, co le cac HT 334 deu nho nguoi co khuon mat buon nhat Khoa,nam o cuoi "sam" minh, thang dau tien bi viem mang nao lam cho ca DD 33 bi "cach li"thoi TKS .Nam roi minh nghe cac ban o HUE bao tin LKPHONG bi dot quy lan thu nhat ,minh co nho NGDANG UYNH dang ve Hue ghe lai nha luon dip goi chut dinh chia se an ui LKP (minh trich trong so tien cac ban da ung ho minh),Uynh cung ko biet LKPHONG cung khoa voi nhau,den luc vao nha ngoi noi chuyen moi nhan ra anh em cung khoa, vao SG UYnh cho minh biet Phong tuy binh phuc nhung cung yeu lam.Minh thuong xuyen lien lac voi cac ban dong khoa o HUE thuong tham hoi tin tuc PHONG luon,cung biet nhieu anh em khi tro ve HUE cung co ghe tham( nhu PHAN THANH VINH 331,NG DINH NGHI 333....)
Gan day, NGDANG UYNH lai ve HUE cung co ghe lai tham PhONG den SAIGON minh nhan duoc tin Uynh cho biet hien nay LKPHONG da yeu nhieu,vi bi dot quy lan II ,minh cu rayrut hoai ko biet co nen bao cho anh em biet ko
Moi laan di du gap mat anh em minh vui thi rat vui ,nhung minh van bi am anh ve chuyen LKPHONG hoai
Bay gio minh thay ko the im lang duoc, minhxin thong bao cho anh em ro
Minh hi vong thong bao cua minh duoc cac ban xac nhan la viec phai lam
Minh co nho anh em 372 o HUE ( NGUYEN TAN 333,NGHOANGQUYTRUNG334Minh xin cac ban ung ho viec lam cua minh.
NGUYENTAN ,LEDAN doc thu nay co gang lam ngay, de cac ban cung xem ,hinh hai hien nay cua mot nguoi than quen cu
Vai loi thong bao cho toan the anh em ,
Tien day minh mot lan nua cam on ve tat ca tinh cam ,su quan tam ,dong vien tham hoi ,su giup do chi tinh cua anh em noi ngoai 372 da danh rieng cho minh.Minh cung xin tat ca cac ban ve su cu xu va thieu vang dap ung kip thoi nhung an tinh cac ban da tham hoi ,ung ho ,giup do minh trong thoi gian qua co dieu gi ko vua y xin cam thong va bo qua cho
Chan thanh cam on toan the anh em
LETHE 334

47 Năm Hội Ngộ 01-09-2019

45 Năm Hội Ngộ 03-09-2017

43 Năm Hội Ngộ 05-09-2015

41 Năm Hội Ngộ 06-07-2013

38 Năm Hội Ngộ 04-07-2010